An yi amfani da bututun da aka ba da odar a ƙarƙashin wannan ƙayyadaddun bayanai ana amfani da shi musamman don bututun da ke ƙarƙashin zafin jiki sama da 350 ℃. Misali: jigilar tururi, ruwa da sauransu.
Ta hanyar tsari mara kyau: an gama zafi da sanyi
Juriya na lantarki
Manufacture: bututu maras kyau (zafi gama ko sanyi gama) / Electric juriya welded bututu
Girman: OD: 15.0 ~ 660mm WT: 2 ~ 50mm
Darasi: STPT370, STPT410, STPT480
Tsawon: 6M ko ƙayyadadden tsayi kamar yadda ake buƙata.
Ƙarshe: Ƙarshen Ƙarshe, Ƙarshen Ƙarshe.
Haɗin Gwargwadon Daraja da Kemikal (%)
Daraja | C≤ | Si | Mn | P≤ | S≤ |
Saukewa: STPT370 | 0.25 | 0.10 ~ 0.35 | 0.30 ~ 0.90 | 0.035 | 0.035 |
Saukewa: STPT410 | 0.30 | 0.10 ~ 0.35 | 0.30 ~ 1.00 | 0.035 | 0.035 |
Saukewa: STPT480 | 0.33 | 0.10 ~ 0.35 | 0.30 ~ 1.00 | 0.035 | 0.035 |
Kayayyakin Injini | ||||||
Daraja | Ƙarfin ƙarfi | Ƙarfin bayarwa | Tsawaita % | |||
N/m㎡ | N/m㎡ | Gwaje-gwaje na No.11 ko No.12 | Na'urar gwaji na 5 | Na 4 yanki gwaji | ||
Tsayi | Canza | Tsayi | Canza | |||
Saukewa: STPT370 | 370 min | 215 min | 30 min | 25 min | 28 min | 23 min |
Saukewa: STPT410 | 410 min | 245 min | 25 min | 20 min | 24 min | 19 min |
Saukewa: STPT480 | 480 min | 275 min | 25 min | 20 min | 22 min | 17 min |
1. Ƙimar elongation na sama ba ta dace da bututu tare da diamita na waje <40mm.Amma dole ne a rubuta shi. 2. Samfurin ya dace da bukatun JIS Z2201; 3. Don bututu tare da kauri na bango <8mm, lokacin da aka yi amfani da samfurin No. 12 ko No. 5, an rage ƙananan ƙimar elongation ta 1mm bisa ga kauri na bango, kuma an cire 1.5% daga darajar da ke sama. |
-
- Hakuri na OD da WT
Rarraba
Haƙuri akan OD
Hakuri akan WT
Bututun Karfe Mai zafi ya ƙare
D50m
± 0.5 mm
S4mm
S≥4mm
± 0.5mm
± 12.5%
50mm≤D 160mm
± 1%
160mm≤D200
± 1.6 mm
D≥200mm
± 0.8%
Cold gama sumul Karfe bututu
D40m
± 0.3 mm
S2mm
± 0.2mm
D≥40mm
± 0.8%
S≥2mm
± 10%
Farashin ERW Karfe D40m
± 0.3 mm
S2mm
± 0.2mm
D≥40mm
± 0.8%
S≥2mm
± 10%
Don bututu na girman girman 350A ko sama da haka, haƙuri akan OD ƙila an ƙaddara shi da tsayin kewaye.A wannan yanayin, haƙuri zai kasance +/- 0.5%
- Hakuri na OD da WT
Bututun ƙarfe mai zafi da aka gama maras kyau (ERW): Ƙarƙashin zafin jiki ko daidaitawa ƙila a yi amfani da shi
Cold gama sumul (ERW) karfe bututu: low zazzabi annealing ko normalizing
Aiki kai tsaye, an yanke ƙarshen a kai a kai, kuma babu lahani mai cutarwa akan saman ciki da na waje.Ana iya cire lahani, amma dole ne a tabbatar da mafi ƙarancin kauri na bango.
Daraja
Ƙirƙirar hanyar code (zafi ƙãre sumul karfe bututu: SH; Cold gama sumul karfe bututu: SC).
Girma (diamita maras tushe X kaurin bangon bango ko kauri na bangon diamita na waje).
Sunan mai ƙirƙira ko alamar gano ta.
Hanyar masana'anta (zafi gama ERW karfe bututu: EH; Cold gama ERW karfe bututu: EC).
Girma (diamita maras tushe X kaurin bangon bango ko kauri na bangon diamita na waje).
Alamar Z don nuna buƙatun inganci na musamman.
Bare bututu, baƙar fata shafi (na musamman);
6" da masu girma a ƙasa A cikin daure tare da slings auduga guda biyu, wasu masu girma dabam a sako-sako;
Dukansu sun ƙare tare da masu kare ƙarshen;
Ƙarshen Ƙarshe, Ƙarshen bevel (An yarda da karkatacciyar hanya, kuma ba a yarda da karkatacciyar hanya ba)
Alama.