Jagoran Mai Kera Bututu & Mai Ba da Kayayyaki A China |

ASTM A179 Mai Canjin Zafin Karfe Bututun Karfe

Takaitaccen Bayani:

Bututun da aka yi oda a ƙarƙashin wannan ƙayyadaddun shine don masu musayar zafi na tubular, na'urori masu ɗaukar zafi, da makamantan na'urorin canja wurin zafi.

Manufacture:Tsarin mara kyau :sanyi zane kawai

Girman: OD: 10.0 ~ 76mm WT: 2 ~ 10mm

Tsawon: 6M ko ƙayyadadden tsayi kamar yadda ake buƙata.

Ƙarshe: Ƙarshen Ƙarshe, Ƙarshen Ƙarshe.

MOQ: 5 tons

Sharuɗɗan biyan kuɗi: LC/TT/DP

 

 

 

 

Cikakken Bayani

Samfura masu dangantaka

Tags samfurin

Bayanin samfur naASTM A179/SA179

Salo Kayan abu Daidaitawa Na fasaha Daraja
Bututu Karfe mara sumul Karfe Karfe API 5L PSL1&PSL2 Ƙarshen zafi ko sanyi GR.B,X42,X46,X52,X60,X65,X70, da dai sauransu
ASTM A53 Ƙarshen zafi ko sanyi GR.A, GR.B
ASTM A106 Ƙarshen zafi ko sanyi GR.A, GR.B, GR.C
ASTM A179 Ƙarshen sanyi A179
ASTM A192 Ƙarshen zafi ko sanyi A192
ASTM A210/SA210 Ƙarshen zafi ko sanyi GR.A-1,GR.C
ASTM A252 Ƙarshen zafi ko sanyi GR.1, GR.2, GR.3
Saukewa: EN10210 Ƙarshen zafi ko sanyi S275JRH, S275J0H, S355J0H, S355J2H, da dai sauransu
Saukewa: G3454 Ƙarshen zafi ko sanyi Saukewa: STPG370
Saukewa: G3456 Ƙarshen zafi ko sanyi Saukewa: STPG370,STPG410

Binciken ɓangare na uku na ASTM A179/SA179

carbon karfe bututu manufacturer

Lanƙwasa Gwajin

a252 carbon karfe bututu masana'antu

Gwajin Kayayyakin Injini

carbon karfe bututu masana'antun

Gwajin Tauri

Tsarin kera na ASTM A179/SA179 Sanyi mara kyau wanda aka zana Low Carbon Karfe Heat Exchanger da Condenser Tubes

ThebututuZa a yi ta hanyar da ba ta da matsala kuma za a zana sanyi. Sannan kuma za a yi amfani da bututun da za su yi zafi bayan wucewar sanyi na ƙarshe a zafin jiki na 1200 ° F ko sama.

carbon karfe tukunyar jirgi tubes

Chemical Haɗin gwiwar ASTM A179/SA179

Haɗin Gwargwadon Daraja da Kemikal (%)

Haɗin Sinadari

C

Mn

P≤

S≤

Si ≤

0.06-0.18

0.27-0.63

0.035

0.035

0.25

 

Haƙurin juzu'i na ASTM A179/SA179

Hakuri na OD da WT(SA-450/SA-450M):

OD In (mm)

+

-

WT In (mm)

+

-

<1 (25.4)

0.10

0.10

≤1.1/2 (38.1)

20%

0

1.1/2 (25.4-38.1)

0.15

0.15

> 1.1/2 (38.1)

22%

0

1.1/2~ <2(38.1-50.8)

0.20

0.20

 

 

 

2 <2.1/2 (50.8-63.5)

0.25

0.25

 

 

 

2.1/2 <3 (63.5-76.2)

0.30

0.30

 

 

 

3-4 (76.2-101.6)

0.38

0.38

 

 

 

4~7.1/2(101.6 zuwa 190.5)

0.38

0.64

 

 

 

7.1/2~9 (190.5 zuwa 228.6)

0.38

1.14

     

Farashin ASTMA179/SA179 mara kyauCold Draw Low Carbon Karfe Heat Exchanger Da Condenser Tubes

Bututun da aka yi oda a ƙarƙashin wannan ƙayyadaddun shine don masu musayar zafi na tubular, na'urori masu ɗaukar zafi, da makamantan na'urorin canja wurin zafi.

Karfe Tari
bututun tukunyar jirgi mara nauyi
tukunyar jirgi sumul karfe bututu

Shirya don ASTM A179/SA179

Bare bututu, baƙar fata shafi (na musamman);
6" da masu girma a ƙasa A cikin daure tare da slings auduga guda biyu, wasu masu girma dabam a sako-sako;
Dukansu sun ƙare tare da masu kare ƙarshen;
Ƙarshen ƙaƙƙarfan, ƙarshen bevel;
Alama.

api 5l x42 karfe bututu
zafi gama m bututu
Karfe Karfe #20 Ms Bututu Kauri/Tari Bututun Karfe

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • JIS G3454, STPG370 m karfe bututu

    JIS G3456, STPG370 m karfe bututu

    Samfura masu dangantaka