Jagoran Mai Kera Bututu & Mai Ba da Kayayyaki A China |

API 5L GR.B Bututun Layi Mara Sumul don Matsi da Tsarin / API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu

Takaitaccen Bayani:

API Spec 5L yana ƙayyadaddun buƙatun don ƙirƙira matakan ƙayyadaddun samfur guda biyu (PSL 1 da PSL 2) na bututu maras sumul da bututun ƙarfe welded.Wannan ma'auni yana rufe bututun ƙarfe waɗanda aka yi daga tsarin masana'antu daban-daban kamar bututun ƙarfe maras sumul, bututun ƙarfe na juriya na lantarki (ERW), bututun Tsawon Kafa Submerged Arc Welding (LSAW) da bututun Submerged-Arc waldi (SSAW).

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace da Tsarin Kera na API 5L GR.B Bututun Layi Mara Sumul:

Aikace-aikace: API 5L GR.B An yi amfani da bututun Layi mara kyau don isar da iskar gas, ruwa, da man fetur na masana'antun mai da gas.

Tsarin sarrafawa: API 5L GR.B bututun layi maras sumul ana yin su ta hanyar sanyi-ja ko birgima mai zafi, kamar yadda abokan ciniki suka buƙata.

HotonAPI 5L GR.B Bututun Layi Mara Sumul:

kof
kof
kof

Tsarin Kerawa da Aiwatar da API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

Aikace-aikace: API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe bututu ana amfani dashi don isar da iskar gas, ruwa, da man fetur na masana'antar mai da gas.Bayan haka, mutane sun yi amfani da shi don dalilai na tsari da kuma aikin injiniya.Hakanan zamu iya yin galvanizing mai zafi mai zafi da faɗaɗa amfani da irin waɗannan bututu.

Tsarin sarrafawa:API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe bututu da aka yi da zafi birgima karfe coils.Ana yin shi a ƙarƙashin yanayin yanayin yanayi na yau da kullun ta hanyar yin sanyi na coils zuwa siffar Silinda zagaye.Ana kafa ta ne ta hanyar mirgina farantin da walda dinkin.

Hoton API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu (3)
API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu (2)
API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu (1)

Cikakkun bayanai na API 5L GR.B Bututu Layin Layi mara kyau Za mu iya bayarwa /API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

Kerawa m tsari, sanyi ja ko zafi birgima / Welding Resistance Electric
Zane sanyi OD: 15.0 ~ 100mm WT: 2 ~ 10mm
Zafafan birgima OD: 25 ~ 700mm WT: 3 ~ 50mm
Girman (API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW) OD: 21.3 ~ 660mmWT.:2 zuwa 25 mm
Tsawon 6M ko ƙayyadadden tsayi kamar yadda ake buƙata.
Ƙarshe Ƙarshen Ƙarshe, Ƙarshen Ƙarshe, Mai Zare

Haɗin Kemikal na API 5L GR.B PSL1 Bututu Layi Mara Sumul /API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

Matsayi da Haɗin Sinadari (%) Don API 5L PSL1

Daidaitawa

Daraja

Abubuwan sinadaran (%)

C

Mn

P

S

API 5L

B

≤0.28

≤1.20

≤0.030

≤0.030

B

≤0.26

≤1.20

≤0.030

≤0.030

Haɗin Kemikal na API 5L GR.B PSL2 Bututun Layi Mara Sumul /API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

Matsayi da Haɗin Sinadari (%) Don API 5L PSL2

Daidaitawa

Daraja

Abubuwan sinadaran (%)

C

Mn

P

S

API 5L

B

≤0.24

≤1.20

≤0.025

≤0.015

B

≤0.22

≤1.20

≤0.025

≤0.015

Kayayyakin Injini na API 5L GR.B Bututun Layin Layi mara kyau /API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

Kayayyakin Injini na API 5L GR.B Bututun Layi Mara Sumul (PSL1)

Ƙarfin Haɓaka (MPa)

Ƙarfin Tensile (MPa)

TsawaitawaA%

psi

MPa

psi

MPa

Tsawaitawa (Min)

35,000

241

60,000

414

21-27

Kayayyakin Injini na API 5L GR.B Bututun Layi Mara Sumul (PSL2)

Ƙarfin Haɓaka (MPa)

Ƙarfin Tensile (MPa)

Tsawaita A%

Tasiri (J)

psi

MPa

psi

MPa

Tsawaitawa (Min)

Min

241

448

414

758

21-27

41 (27)

35,000

241

65,000

448

21-27

41 (27)

Haƙuri ga Diamita na Jikin Bututu:

Girman

Haƙuri (dangane da ƙayyadaddun diamita na waje)

<2 3/8

+ 0.016 in., - 0.031 in. (+ 0.41 mm, - 0.79 mm)

> 2 3/8 da ≤4 1/2, ci gaba da walda

± 1.00%

> 2 3/8 da kuma <20

± 0.75%

> 20. m

± 1.00%

> 20 da <36, welded

+ 0.75% - 0.25%

> 36, welded

+ 1/4 in.. - 1/8 in. (+ 6.35 mm, -3.20 mm)

A cikin yanayin bututun hydro-statically gwada zuwa matsi fiye da daidaitattun matsi na gwaji, ana iya yarda da sauran juriya tsakanin masana'anta da mai siye.

Haƙuri don Diamita a Ƙarshen Pipe:

Girman Rage Haƙuri Ƙarin Haƙuri Haƙuri na Ƙarshe-zuwa-Ƙarshe Fita-da-Roundness
Diamita, Haƙurin Axis (Kashi na Musamman OD) Matsakaicin Bambanci Tsakanin Mafi ƙanƙanta da Matsakaicin Diamita (Ya Aiwatar da Bututu Kawai Tare da D/t≤75)
≤10 3/4 l&V4 1/64 (0.40mm) 1/16 (1.59mm) mm - -  
> 10 3/4 da ≤20 1/32 (0.79 mm) 3/32 (2.38 mm) - - -
> 20 da 42 1/32 (0.79 mm) 3/32 (2.38 mm) b ± 1% <0.500 in. (12.7 mm)
>42 1/32 (0.79 mm) 3/32 (2.38 mm) b ± 1% £625 in. (15.9 mm)

Haƙuri na waje-na-zagaye yana aiki zuwa mafi girma da mafi ƙarancin diamita kamar yadda aka auna tare da ma'aunin mashaya, caliper, ko na'urar da ke auna madaidaicin matsakaici da ƙananan diamita.

Matsakaicin diamita (kamar yadda aka auna da tef ɗin diamita) na ƙarshen bututu ɗaya ba zai bambanta da fiye da 3/32 in. (2.38 mm) daga wancan ƙarshen.

Haƙuri don Kaurin bango:

Girman

Nau'in Bututu

Hakuri1(Kashi na ƙayyadaddun kauri na bango)

Daraja B ko Ƙananan

Darasi X42 ko mafi girma

<2 7/8

Duka

+20.- 12.5

+ 15.0.-12.5

> 2 7/8 da <20

Duka

+ 15,0,-12.5

+ 15-I2.5

>20

Welded

+ 17.5.-12.5

+ 19.5.-8.0

>20

M

+ 15.0.-12.5

+ 17.5.-10,0

Idan mai siye ya ayyana ƙarancin haƙurin da bai wuce waɗanda aka jera ba, za a ƙara ingantaccen haƙuri zuwa jimlar juriyar haƙuri a cikin kashi ƙasa da kaurin bango mara kyau.

Haƙuri don Nauyi:

Yawan

Haƙuri (kashi)
Tsawon tsayi ɗaya, bututun fili na musamman ko bututu A25

+ 10.-5.0

Tsawon tsayi guda ɗaya, sauran bututu

+ 10,-35

Carloads.GradeA25,40,000lb(18 144kg) ko fiye

-2.5

Carloads, ban da Grade A25,40.0001b (18 144 kg) ko fiye

-1.75

Carloads, duk maki kasa da 40000 lb (18 144 kg)

-15

Yi oda abubuwa.Darasi na A25.40.000 lb (18 144 kg) ko fiye

-3.5

Oda abubuwa, ban da Grade A25,40,000 lb (18 144 kg) ko fiye

-1.75

Yi oda abubuwa, duk maki, ƙasa da 40.000 lb (18 144 kg)

-3.5

Bayanan kula:
1. Haƙurin nauyi ya shafi ma'aunin ƙididdiga don bututu mai zare-da-haɗe-haɗe da zuwa ma'aunin ƙididdiga ko ƙididdigewa don bututun-ƙarshe.Idan mai siye ya ayyana kaurin kaurin bango mara kyau fiye da waɗanda aka jera a teburin sama ta mai siye, ƙarin juriyar juriya don tsayi ɗaya za a ƙara zuwa kashi 22.5 ƙasa da kauri mara kyau.
2. Don motocin da ke kunshe da bututu daga kayan oda fiye da ɗaya, za a yi amfani da haƙƙin ɗaukar kaya akan kowane oda.
3. Haƙurin yin oda ya shafi jimillar bututun da aka aika don abin oda.

Gwajin Injini don API 5L GR.B Bututun Layi mara Sumul /API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

Jikin bututu NDT — Za a gwada bututun gabaɗaya na jiki don gwaji na lahani na ajizanci mai tsayi, duba rashin lahani na laminar da auna kauri.

Ƙarshen bututu NDT-Manual UT akan yankin makafi a ƙarshen kowane bututu za a bincika.

Gwajin tashin hankali-A cewar ISO 6892 ko ASTM A370.

Gwajin tasiri: bisa ga API SPEC 5L.

Gwajin-tsattsauran ra'ayi-Kowane bututu za a yi shi da gwajin matsa lamba na ruwa.

Gwajin juzu'i na jikin bututu-Ya kamata a gudanar da gwajin gwagwarmaya daidai da ISO6892 ko ASTM A370.Ya kamata a yi amfani da samfuran tsayin tsayi. Sau biyu a kowace naúrar gwaji na bututu tare da daidaitaccen haɓakawar sanyi abd.

Gwajin Flattening-Za a yi gwajin ƙwanƙwasa ɗaya akan samfurori daga kowane ƙarshen bututu biyu da aka zaɓa daga kowane kuri'a.

Lankwasawa Gwajin- isashen tsawon bututu zai tsaya yana lanƙwasa sanyi ta 90° a kusa da madaidaicin silinda.

Gwajin wutar lantarki mara lalacewa - a madadin gwajin hydro-static, za a gwada cikakken jikin kowane bututu tare da gwajin lantarki mara lalacewa.inda aka yi gwajin wutar lantarki mara lalacewa, tsayin daka za a yi masa alama da haruffa”NDE”

Gwajin X-ray 100% don kabu na weld.

Gwajin ultrasonic.

Gwajin halin yanzu.

Bayyanar API 5L GR.B Bututun Layi Mara Sumul:

Isasshen adadin lahani na gani don samar da tabbataccen yanayi ya zama dole.Za a cire ko yanke aibi a cikin iyakokin buƙatu akan tsayi.Bututun da aka gama zai zama madaidaiciya madaidaiciya.

Alama don API 5L GR.B Bututun Layin Layi mara kyau /API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

A. Sunan masana'anta ko alamar.

B. Lambar ƙayyadaddun (shekara-shekara ko ake buƙata).

C. Girman (OD, WT, tsayi).

D. Daraja (A ko B).

E. Nau'in bututu (F, E, ko S).

F. Gwajin gwajin (bututun ƙarfe mara nauyi kawai).

G. Lambar Zafi.

H. Duk wani ƙarin bayani da aka ƙayyade a cikin odar siyayya.

Shiryawa don API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu /API 5L Gr.B PSL1&PSL2 ERW Carbon Karfe Bututu:

● Bare tube ko Black / Varnish shafi (bisa ga bukatun abokin ciniki);
● 6"da ƙasa a cikin ɗaure tare da majajjawa auduga guda biyu;
● Dukansu sun ƙare tare da masu kare ƙarshen;
● Ƙarshen Ƙarshe, Ƙarshen Ƙarshen (2"da sama tare da iyakar bevel, digiri: 30 ~ 35 °), zaren da haɗuwa;
● Yin alama.Samfura masu dangantaka